2018 ലോകകപ്പ് ഗ്രൂപ്പുകളെ പരിചയപ്പെടൂ

Roberto Morris 31-05-2023
Roberto Morris

ഡിസംബർ 1, 2018, റഷ്യ ലോകകപ്പ് 2018 ഗ്രൂപ്പ് ഡ്രോ നടത്തി. ചടങ്ങ് മോസ്കോയിൽ നടന്നു. 2018 കപ്പിനായി 32 ടീമുകളെ എട്ട് ഗ്രൂപ്പുകളായി തിരിച്ചിട്ടുണ്ട്. റഷ്യ (ആതിഥേയ രാജ്യം), ജർമ്മനി, ബ്രസീൽ, പോർച്ചുഗൽ, അർജന്റീന, ബെൽജിയം, പോളണ്ട്, ഫ്രാൻസ് എന്നിവയാണ് ടോപ് സീഡുകൾ. നവംബറിലെ ഫിഫ റാങ്കിംഗാണ് ഈ ഓർഡർ നിർവചിച്ചത്.

+ 2018 ലോകകപ്പിലെ ആദ്യ ഘട്ട ഗെയിമുകൾക്കായുള്ള എല്ലാ തീയതികളും സമയങ്ങളും പരിശോധിക്കുക

+ 2018 ലോകകപ്പിനുള്ള എല്ലാ ഷർട്ടുകളും കാണുക

സ്വിറ്റ്‌സർലൻഡ്, കോസ്റ്റാറിക്ക, സെർബിയ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്ന ഗ്രൂപ്പ് ഇയിൽ ബ്രസീൽ ടോപ് സീഡായി വീണു. 2018 ലോകകപ്പ് ഗ്രൂപ്പ് നറുക്കെടുപ്പ് മുൻ ഇംഗ്ലീഷ് താരം ഗാരി ലിനേക്കറും റഷ്യൻ ജേണലിസ്റ്റ് മരിയ കൊമണ്ട്നയയും ചേർന്ന് അവതരിപ്പിച്ചു. പന്തുകൾ ഡ്രോ ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നതിന്, 2018 ലോകകപ്പിന്റെ ഗ്രൂപ്പുകൾ സമനില പിടിക്കാൻ ഇതിനകം കിരീടം നേടിയ ഓരോ ടീമുകളിൽ നിന്നും ഏഴ് പ്രതിനിധികളെ ഫിഫ വിളിച്ചു.

തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്രതിനിധികൾ ബ്രസീലിയൻ കഫു, അർജന്റീനിയൻ ഡീഗോ മറഡോണ , ഇറ്റാലിയൻ ഫാബിയോ കന്നവാരോ, ഉറുഗ്വേക്കാരൻ ഡീഗോ ഫോർലാൻ, ഇംഗ്ലീഷുകാരൻ ഗോർഡൻ ബാങ്ക്സ്, ഫ്രഞ്ച് താരം ലോറന്റ് ബ്ലാങ്ക്, സ്പാനിഷ് കാർലെസ് പുയോൾ.

മിറോസ്ലാവ് ക്ലോസെ, കപ്പുകളിലെ ഏറ്റവും മികച്ച സ്‌കോറർ . ട്രോഫി സ്റ്റേജിലെത്തിക്കാനുള്ള ചുമതല അദ്ദേഹത്തിനായിരുന്നു. നറുക്കെടുപ്പിൽ പങ്കെടുക്കാൻ മറ്റ് വിശിഷ്ടാതിഥികളെയും ഫിഫ ക്ഷണിച്ചു, എന്നാൽ ബ്രസീലുകാരെപ്പോലുള്ള ഇവന്റിനെ അനുഗമിക്കാൻ മാത്രംപെലെ, റൊണാൾഡോ, റൊണാൾഡീഞ്ഞോ ഗൗച്ചോ, ഡച്ച് താരം ക്ലാരൻസ് സീഡോർഫ്, ജർമ്മൻ ലോതർ മത്തൂസ്.

ഗ്രൂപ്പ് ഘട്ടത്തിൽ ബ്രസീൽ റോസ്റ്റോവ്, സെന്റ് പീറ്റേഴ്‌സ്ബർഗ്, മോസ്കോ (സ്പാർട്ടക് അരീന) എന്നിവിടങ്ങളിൽ കളിക്കും. ജൂൺ 17 നാണ് ബ്രസീലിന്റെ അരങ്ങേറ്റം.

അഭിമുഖ്യം ഉറപ്പിച്ചാൽ, നോക്കൗട്ട് റൗണ്ടിൽ ഉറുഗ്വേ, പോർച്ചുഗൽ, ബെൽജിയം, ഫ്രാൻസ് എന്നിവയുടെ ബ്രാക്കറ്റിൽ ബ്രസീൽ ഉണ്ടാകും. മറുവശത്ത്, ഒരു ഫൈനലിൽ സാധ്യതയുള്ള എതിരാളികൾ അർജന്റീന, ജർമ്മനി, സ്പെയിൻ എന്നിവരായിരിക്കും.

ഇതും കാണുക: സുഗമമാകാൻ കൂടുതൽ സമയം എടുക്കുന്നതിനുള്ള നുറുങ്ങുകൾ

2018 ലോകകപ്പ് ഗ്രൂപ്പുകൾ പരിശോധിക്കുക

<16
ഗ്രൂപ്പ് A
റഷ്യ സൗദി അറേബ്യ ഈജിപ്ത് ഉറുഗ്വേ
ഗ്രൂപ്പ് ബി
പോർച്ചുഗൽ സ്പെയിൻ മൊറോക്കോ ഇറാൻ
ഗ്രൂപ്പ് സി
ഫ്രാൻസ് ഓസ്‌ട്രേലിയ പെറു ഡെൻമാർക്ക്
ഗ്രൂപ്പ് ഡി
അർജന്റീന ഐസ്‌ലൻഡ് ക്രൊയേഷ്യ നൈജീരിയ
ഗ്രൂപ്പ് ഇ<12
ബ്രസീൽ സ്വിറ്റ്സർലൻഡ് കോസ്റ്റാറിക്ക സെർബിയ
<9
ഗ്രൂപ്പ് എഫ്
ജർമ്മനി മെക്‌സിക്കോ സ്വീഡൻ ദക്ഷിണ കൊറിയ
ഗ്രൂപ്പ് ജി
ബെൽജിയം പനാമ ടുണീഷ്യ ഇംഗ്ലണ്ട്
ഗ്രൂപ്പ് H
പോളണ്ട് സെനഗൽ കൊളംബിയ ജപ്പാൻ

ലോകകപ്പിന്റെ ആദ്യഘട്ടത്തിൽ ബ്രസീലിന്റെ ഗെയിമുകൾ2018

  • ബ്രസീൽ v സ്വിറ്റ്‌സർലൻഡ് – ജൂൺ 17, ഞായർ, 3 pm (ബ്രസീലിയ സമയം) – റോസ്‌റ്റോവ്
  • ബ്രസീൽ v കോസ്റ്റാറിക്ക – ജൂൺ 25, വെള്ളി, രാവിലെ 9 (ബ്രസീലിയ സമയം) – സെന്റ് പീറ്റേഴ്‌സ്ബർഗ്
  • സെർബിയ vs ബ്രസീൽ – ജൂൺ 27, ബുധൻ, ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 3 മണി (ബ്രസീലിയ സമയം) - മോസ്കോ (സ്പാർട്ടക് അരീന)

ആദ്യ ഘട്ടത്തിന്റെ പൂർണ്ണമായ പട്ടിക പരിശോധിക്കുക ലോകകപ്പ് 2018 ഗ്രൂപ്പുകൾ (ബ്രസീലിയ സമയം):

GROUP A

ഗ്രൂപ്പ് എയുടെ ഒരു വിശകലനം പരിശോധിക്കുക

ആതിഥേയരായ റഷ്യയെ ടോപ്പ് സീഡായി ഉള്ള ഗ്രൂപ്പ് മത്സരത്തിന്റെ അടുത്ത ഘട്ടം കടന്നുപോകാൻ ഹോസ്റ്റസിന് വളരെയധികം ജോലി നൽകും. ആക്രമണ ജോഡികളായ സുവാരസും കവാനിയും നയിക്കുന്ന ഉറുഗ്വേയാണ് ഒന്നാം സ്ഥാനത്തിന് പ്രിയങ്കരം. ബ്രാക്കറ്റിലെ അണ്ടർഡോഗ് സെലക്ഷൻ സൗദി അറേബ്യയാണ്.

ഒന്നാം റൗണ്ട്

06/14 – 12h – റഷ്യ x സൗദി അറേബ്യ – ലുഷ്നിക്കി സ്റ്റേഡിയം (മോസ്കോ)

06/15 – 09 മണിക്കൂർ – ഈജിപ്ത് v ഉറുഗ്വേ – സെൻട്രൽ സ്റ്റേഡിയം (എകാറ്റെറിൻബർഗ്)

രണ്ടാം റൗണ്ട്

06/19 – 15h – റഷ്യ v ഈജിപ്ത് – ക്രെസ്റ്റോവ്സ്കി സ്റ്റേഡിയം (സെന്റ് പീറ്റേഴ്സ്ബർഗ്)

20/ 06 – 12 മണിക്കൂർ – ഉറുഗ്വേ vs സൗദി അറേബ്യ – റോസ്‌റ്റോവ് അരീന (റോസ്‌റ്റോവ് ഡോ ഡോൺ)

മൂന്നാം റൗണ്ട്

06/25 – 11 മണിക്കൂർ – ഉറുഗ്വേ vs റഷ്യ – സമര അരീന (സമര)

25/06 – 11am – സൗദി അറേബ്യ vs ഈജിപ്ത് – വോൾഗോഗ്രാഡ് അരീന (വോൾഗോഗ്രാഡ്)

GROUP B

<2

ഗ്രൂപ്പ് ബിയുടെ ഒരു വിശകലനം പരിശോധിക്കുക

2018 ലോകകപ്പിലെ രണ്ടാം ഗ്രൂപ്പിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനം തർക്കിക്കാൻ വലിയ പോരാട്ടം ഉണ്ടാകും.വർഗ്ഗീകരണം: സ്പെയിൻ, പോർച്ചുഗലിനെതിരെ സെർജിയോ റാമോസും പിക്വെയും, ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ.

അങ്ങനെ, ഇറാനും മൊറോക്കോയും ശക്തി കുറഞ്ഞതും സീബ്രകളായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നതുമായ എതിരാളികളാണ്. അവർ ഒരുപക്ഷേ ആദ്യ ഘട്ടം കടക്കില്ല.

1st റൗണ്ട്

06/15 – 12h – Morocco x Iran – Krestovsky Stadium (Saint Petersburg)

06/ 15 – 15 മണിക്കൂർ – പോർച്ചുഗൽ v സ്പെയിൻ – ഫിഷ്റ്റ് ഒളിമ്പിക് സ്റ്റേഡിയം (സോച്ചി)

രണ്ടാം റൗണ്ട്

20/06 – 09h – പോർച്ചുഗൽ v മൊറോക്കോ – ലുഷ്നിക്കി സ്റ്റേഡിയം (മോസ്കോ)

20 /06 – 15 മണിക്കൂർ – ഇറാൻ v സ്പെയിൻ – കസാൻ അരീന (കസാൻ)

മൂന്നാം റൗണ്ട്

25/06 – 15h – ഇറാൻ v പോർച്ചുഗൽ – അരീന മൊർഡോവിയ (സരൻസ്ക്)

25 /06 - 3pm - സ്പെയിൻ v മൊറോക്കോ - കാലിനിൻഗ്രാഡ് സ്റ്റേഡിയം (കാലിനിൻഗ്രാഡ്)

GROUP C

ഒരു വിശകലനം പരിശോധിക്കുക ഗ്രൂപ്പ് സി

ഗ്രൂപ്പ് സിയിലെ ടോപ് സീഡായ ഫ്രാൻസ്, നേതാവെന്ന നിലയിൽ അടുത്ത ഘട്ടത്തിലേക്ക് വലിയ ബുദ്ധിമുട്ടുകളില്ലാതെ കടന്നുപോകുകയും അതിന്റെ അനുകൂലതയും നല്ല ഘട്ടവും തെളിയിക്കുകയും വേണം. ഇതിനായി, ആക്രമണത്തിൽ താരങ്ങളായ അന്റോയിൻ ഗ്രീസ്മാനും ഒലിവിയർ ജിറൂഡും മധ്യനിരയെ പോൾ പോഗ്ബയും നയിക്കുന്നു.

പെറുവും ഡെന്മാർക്കും രണ്ടാം സ്ഥാനത്തിനായി പോരാടണം, യൂറോപ്യൻ ടീമിന് ഒരു ചെറിയ നേട്ടത്തോടെ, താരത്തിന്റെ. 11 ഗോളുകൾ നേടുകയും സ്കാൻഡിനേവിയക്കാരെ പ്ലേ ഓഫിൽ കടക്കാൻ സഹായിക്കുകയും ചെയ്‌ത ക്രിസ്റ്റ്യൻ എറിക്‌സൻ, മികച്ച കളിക്കാർ.

സാവോ പോളോയ്‌ക്കായി കളിക്കുന്ന മിഡ്‌ഫീൽഡർ ക്യൂവയുടെയും സ്‌ട്രൈക്കർ ഗ്വെയ്‌റോയുടെയും കാൽക്കൽ പെറു അതിന്റെ അവസരങ്ങൾ സ്ഥാപിക്കുന്നു. , ആക്രമണത്തിലെ മഹത്തായ പരാമർശം.

1stറൗണ്ട്

06/16 – 07 മണിക്കൂർ – ഫ്രാൻസ് x ഓസ്‌ട്രേലിയ – കസാൻ അരീന (കസാൻ)

ഇതും കാണുക: ഒരു കാമുകിക്ക് എന്ത് പഠിപ്പിക്കാൻ കഴിയും

06/16 – 13 മണിക്കൂർ – പെറു vs ഡെന്മാർക്ക് – മൊർഡോവിയ അരീന (സരൻസ്‌ക്)

രണ്ടാം റൗണ്ട് റൗണ്ട്

06/21 – 09h – ഫ്രാൻസ് x പെറു – സെൻട്രൽ സ്റ്റേഡിയം (എകാറ്റെറിൻബർഗ്)

06/21 – 12h – ഡെന്മാർക്ക് x ഓസ്‌ട്രേലിയ – സമര അരീന (സമര)

മൂന്നാം റൗണ്ട്

26/06 – 11am – Denmark vs France – Luzhniki Stadium (Mocou)

26/06 – 11am – Australia vs Peru – ഒളിമ്പിക് സ്റ്റേഡിയം Fisht (Sochi)

ഗ്രൂപ്പ് ഡി

ഗ്രൂപ്പ് ഡിയുടെ ഒരു വിശകലനം പരിശോധിക്കുക

കമാൻഡർ ലയണൽ മെസ്സി 2018 ലോകകപ്പിനുള്ള അർജന്റീനയുടെ യോഗ്യത ബ്യൂണസ് ഐറിസിൽ നിന്നുള്ള ടീമിന്റെ വാതുവെപ്പ് ആണ്.

ചെറിയ പ്രീണനം ഉണ്ടെങ്കിലും, സെലക്ഷനുകൾ കടന്നുപോകുന്ന നിമിഷം വരെ ഗ്രൂപ്പ് സമനിലയിലാണ്. ലൂക്കാ മോഡ്രിച്ചും (റയൽ മാഡ്രിഡ്), ഇവാൻ റാക്കിറ്റിച്ചും (ബാഴ്സലോണ) സർഗാത്മക പ്രതിഭകളാണ് ക്രൊയേഷ്യയ്ക്കുള്ളത്. എല്ലായ്‌പ്പോഴും കഠിനമായ ഗെയിമുകൾ കളിക്കുകയും മറ്റ് പ്രിയപ്പെട്ട ടീമുകളിൽ നിന്ന് പോയിന്റുകൾ അകറ്റുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു പാരമ്പര്യമാണ് നൈജീരിയയ്ക്കുള്ളത്.

2018 ലോകകപ്പിന്റെ ആകർഷണീയതയും വികാരവും ഐസ്‌ലൻഡായിരിക്കണം. ഒരു അധോലോകമായി കണക്കാക്കുകയും ആശ്ചര്യപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യും (യൂറോയിലെന്നപോലെ). 2016, അവിടെ അവർ ഇംഗ്ലണ്ടിനെ പുറത്താക്കി).

ഒന്നാം റൗണ്ട്

06/16 – 10h – അർജന്റീന x ഇസാൻഡിയ – ഒത്ക്രിറ്റി അരീന (മോസ്കോ)

16/06 – 16 മണിക്കൂർ – ക്രൊയേഷ്യ x നൈജീരിയ – കലിനിൻഗ്രാഡ് സ്റ്റേഡിയം (കാലിനിൻഗ്രാഡ്)

രണ്ടാം റൗണ്ട്

21/06 – 15h – അർജന്റീന xക്രൊയേഷ്യ – നിസ്നി നോവ്ഗൊറോഡ് സ്റ്റേഡിയം (Nzhny Novgorod)

06/22 – 12h – നൈജീരിയ vs ഐസ്ലാൻഡ് – വോൾഗോഗ്രാഡ് അരീന (വോൾഗോഗ്രാഡ്)

മൂന്നാം റൗണ്ട്

06/26 – 15h – നൈജീരിയ vs അർജന്റീന – ക്രെസ്റ്റോവ്സ്കി സ്റ്റേഡിയം (സെന്റ് പീറ്റേഴ്സ്ബർഗ്)

26/06 – 15h – ഐസ്ലാൻഡ് vs ക്രൊയേഷ്യ – റോസ്തോവ് അരീന (റോസ്തോവ്-ഓൺ-ഡോൺ)

ഗ്രൂപ്പ് ഇ 3>

ഗ്രൂപ്പ് E യുടെ ഒരു വിശകലനം പരിശോധിക്കുക

കോച്ച് ടൈറ്റിന്റെ കീഴിലുള്ള മികച്ച കാമ്പെയ്‌നിലൂടെ, ഗ്രൂപ്പ് E യിൽ ബ്രസീൽ വ്യക്തമായ പ്രിയപ്പെട്ടതാണ് .ഇതിന് നെയ്മർ, ഗബ്രിയേൽ ജീസസ്, കുട്ടീഞ്ഞോ, പൗളീഞ്ഞോ, മാഴ്സെലോ തുടങ്ങിയ പ്രതിഭകളുണ്ട്.

സ്വിറ്റ്സർലൻഡും സെർബിയയും രണ്ടാം സ്ഥാനത്തിനായി പോരാടണം. ആഴ്സണലിനെയും സ്റ്റോക്ക് സിറ്റിയെയും പ്രതിരോധിക്കുന്ന ടീം താരങ്ങളായ ഗ്രാനിറ്റ് ഷാക്കയും ഷെർദാൻ ഷാക്കിരിയുമാണ് ആദ്യ ഫീച്ചറുകൾ. ശക്തമായ പ്രതിരോധ സംവിധാനത്തിലായിരിക്കും സെർബിയ പന്തയം വെക്കുക. ഇവാനോവിച്ച്, കൊളറോവ്, നെമാഞ്ച മാറ്റിക്, വിഡിക് എന്നിവരാണ് സെലക്ഷനിലെ പ്രധാന അത്‌ലറ്റുകൾ. ഡി

കഴിഞ്ഞ കപ്പിലെ ഏറ്റവും വലിയ അണ്ടർഡോഗ് ആയിരുന്ന കോസ്റ്റാറിക്ക ഗ്രൂപ്പിന്റെ അണ്ടർഡോഗുകളായി തുടരണം. റയൽ മാഡ്രിഡ് ഗോൾകീപ്പർ കീലർ നവാസ് മാത്രമാണ് ഏറ്റവും വലിയ ഹൈലൈറ്റ്.

ഒന്നാം റൗണ്ട്

06/17 – 9h – കോസ്റ്റാറിക്ക x സെർബിയ – അരീന ഡി സമര (സമര)

17/06 – 15 മണിക്കൂർ – ബ്രസീൽ x സ്വിറ്റ്സർലൻഡ് – അരീന റോസ്തോവ് (റോസ്തോവ് ഡോ ഡോൺ)

രണ്ടാം റൗണ്ട്

22/06 – 09h – ബ്രസീൽ x കോസ്റ്റാറിക്ക – ക്രെസ്റ്റോവ്സ്കി സ്റ്റേഡിയം (സെന്റ് പീറ്റേഴ്സ്ബർഗ്)

22/06 – 15h – സെർബിയ vs സ്വിറ്റ്സർലൻഡ് – കാലിനിൻഗ്രാഡ് സ്റ്റേഡിയം (കാലിനിൻഗ്രാഡ്)

മൂന്നാം റൗണ്ട്

06/27 – 3pm - സെർബിയ vs ബ്രസീൽ - Otkrytie Arena(മോസ്കോ)

27/06 – 15h – സ്വിറ്റ്സർലൻഡ് x കോസ്റ്റാറിക്ക – നിസ്നി നോവ്ഗൊറോഡ് സ്റ്റേഡിയം (നിസ്നി നോവ്ഗൊറോഡ്)

ഗ്രൂപ്പ് എഫ്

ഗ്രൂപ്പ് എഫിന്റെ ഒരു വിശകലനം പരിശോധിക്കുക

ടൂർണമെന്റിലെ അവസാന ചാമ്പ്യൻ, ജർമ്മനിയാണ് ഈ സങ്കീർണ്ണ ഗ്രൂപ്പിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനം നേടുന്നത്. മെക്സിക്കോയും സ്വീഡനും പുറത്ത് ഓടുന്നു.

കോച്ച് ജോക്കിം ലോയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ജർമ്മനിയിൽ റയൽ മാഡ്രിഡിൽ നിന്നുള്ള താരം ടോണി ക്രൂസ് ഉണ്ട്, ഒരു മിഡ്ഫീൽഡ് സ്കോറർ, അവൻ നീക്കങ്ങളും ആക്രമണങ്ങളും സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

O Mexico. എതിരാളികളുടെ വല കുലുക്കാനുള്ള സാധ്യതകൾ ചിച്ചാരിറ്റോയുടെ കൈകളിലെത്തിക്കുന്നു. ഇബ്ര യോഗ്യതാ മത്സരങ്ങൾ കളിക്കാത്തതിനാൽ, സ്വീഡൻ ഗ്രൂപ്പിന്റെ ലീഡർ സ്ഥാനം ഡിഫൻഡർ ഗ്രാൻക്വിസ്റ്റിന്റെ കൈകളിലാക്കി.

ഒന്നാം റൗണ്ട്

17/06 – 12h – ജർമ്മനി x മെക്സിക്കോ – ലുഷ്നിക്കി സ്റ്റേഡിയം ( മോസ്കോ)

18/06 – 09h – സ്വീഡൻ x ദക്ഷിണ കൊറിയ – നിസ്നി നോവ്ഗൊറോഡ് സ്റ്റേഡിയം (നിജ്നി നോവ്ഗൊറോഡ്)

രണ്ടാം റൗണ്ട്

23/06 – 12h – ജർമ്മനി x സ്വീഡൻ – ഫിഷ്റ്റ് ഒളിമ്പിക് സ്റ്റേഡിയം (സോച്ചി)

23/06 – 15h – ദക്ഷിണ കൊറിയ x മെക്സിക്കോ – റോസ്തോവ് അരീന (റോസ്തോവ്-ഓൺ-ഡോൺ)

മൂന്നാം റൗണ്ട്

27/ 06 – 11am – ദക്ഷിണ കൊറിയ vs ജർമ്മനി – കസാൻ അരീന (കസാൻ)

6/27 – 11am – മെക്സിക്കോ vs സ്വീഡൻ – സെൻട്രൽ സ്റ്റേഡിയം (എകാറ്റെറിൻബർഗ്)

GROUP G <3

ഗ്രൂപ്പ് ജിയുടെ ഒരു വിശകലനം പരിശോധിക്കുക

ഗ്രൂപ്പ് ജിയിൽ ഇംഗ്ലണ്ടും ബെൽജിയവുമാണ് ഗ്രൂപ്പിലെ പ്രിയപ്പെട്ട ടീമുകൾ. കഴിഞ്ഞ ലോകകപ്പിന് ശേഷം വലിയ നവീകരണത്തിന് വിധേയമായ ഇംഗ്ലീഷ് ടീമിന്റെ ഭാഗത്ത്, അത് ഉണ്ട്ഒരു ഹൈലൈറ്റ് എന്ന നിലയിൽ, സമീപകാല സീസണുകളിൽ മികച്ച ശരാശരി ഗോളുകളുമായി ടോട്ടൻഹാമിൽ നിന്നുള്ള സ്ട്രൈക്കർ കെയ്ൻ.

മറുവശത്ത്, എതിരാളികൾക്ക് ജോലി നൽകുന്ന ശക്തമായ സെലക്ഷൻ എന്ന തലക്കെട്ട് ബെൽജിയം നിലനിർത്തുന്നു. ചെൽസിക്ക് വേണ്ടി കളിക്കുകയും കഴിഞ്ഞ പ്രീമിയർ ലീഗ് കിരീടങ്ങൾ നേടുന്നതിൽ ക്ലബിനെ നയിക്കുകയും ചെയ്ത അറ്റാക്കിംഗ് മിഡ്ഫീൽഡർ ഈഡൻ ഹസാർഡാണ് സെലക്ഷനിലെ താരം.

ഗ്രൂപ്പ് പൂർത്തിയാക്കുമ്പോൾ, പനാമയും ടുണീഷ്യയും തർക്കത്തിലെ ചെറു ശക്തികളാണ്. ആദ്യ ഘട്ടം.

ഒന്നാം റൗണ്ട്

06/18 – 12h – ബെൽജിയം x പനാമ – ഫിഷ്റ്റ് ഒളിമ്പിക് സ്റ്റേഡിയം (സോച്ചി)

06/18 – 15h – ടുണീഷ്യ x ഇംഗ്ലണ്ട് – വോൾഗോഗ്രാഡ് അരീന (വോൾഗോഗ്രാഡ്)

രണ്ടാം റൗണ്ട്

06/23 – 9am – ബെൽജിയം vs ടുണീഷ്യ – Otkrytie Arena (Moscow)

6/24 – 9am – England vs Panama – Nizhny നോവ്ഗൊറോഡ് സ്റ്റേഡിയം (നിസ്നി നോവ്ഗൊറോഡ്)

മൂന്നാം റൗണ്ട്

28/06 – 15h – ഇംഗ്ലണ്ട് v ബെൽജിയം – കലിനിൻഗ്രാഡ് സ്റ്റേഡിയം (കാലിനിൻഗ്രാഡ്)

18/06 – 15h – പനാമ x ടുണീഷ്യ – Arena Mordovia (Saransk)

GROUP H

Group H

2018 ലോകകപ്പിന്റെ ഗ്രൂപ്പുകൾ ക്ലോസ് ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, അവസാനത്തേത് കൊളംബിയയും പോളണ്ടും തമ്മിലുള്ള തർക്കത്തെ അടുത്ത ഘട്ടത്തിലേക്കുള്ള താക്കോലിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തേക്ക് കണക്കാക്കണം.

യൂറോപ്യന്മാർ ഏഴാം സ്ഥാനത്താണ്. ഫിഫ റാങ്കിംഗിൽ ഒരു ചെറിയ നേട്ടമുണ്ട്. 16 ഗോളുകളുമായി താരം ലെവൻഡോവ്‌സ്‌കി, ബയേൺ മ്യൂണിക്ക് സ്‌ട്രൈക്കർ, യൂറോപ്യൻ യോഗ്യതാ മത്സരങ്ങളിലെ ടോപ് സ്‌കോറർ എന്നിവരെ അവതരിപ്പിക്കും.

അറ്റാക്കിംഗ് മിഡ്‌ഫീൽഡറുടെ കാൽക്കൽ കൊളംബിയ നിക്ഷേപിക്കുന്നു.ജെയിംസ് റോഡ്രിഗസ്, അടുത്ത ഘട്ടത്തിലേക്ക് നീങ്ങാനുള്ള ഉത്തരവാദിത്തം. ഫാൽക്കാവോ ഗാർസിയ, ജുവാൻ ക്വഡ്രാഡോ, കാർലോസ് ബാക്ക എന്നിവർ സെലക്ഷന്റെ ആക്രമണ മേഖല പൂർത്തിയാക്കുന്നു.

കുറച്ച് ശക്തിയിൽ, ജപ്പാനും സെനഗലും തർക്കത്തിൽ കഴിയുന്ന സീബ്രകളായി പെയിന്റ് ചെയ്യുന്നു.

ഒന്നാം റൗണ്ട്

19 /06 – 09h – പോളണ്ട് vs സെനഗൽ – അരീന ഒത്ക്രിറ്റി (മോസ്കോ)

19/06 – 12h – കൊളംബിയ vs ജപ്പാൻ – അരീന മൊർഡോവിയ (സരൻസ്ക്)

രണ്ടാം റൗണ്ട്

06 /24 – 12h – ജപ്പാൻ vs സെനഗൽ – സെൻട്രൽ സ്റ്റേഡിയം (എകാറ്റെറിൻബർഗ്)

06/24 – 15h – പോളണ്ട് vs കൊളംബിയ – കസാൻ അരീന (കസാൻ)

മൂന്നാം റൗണ്ട്

06 /28 – 11am – ജപ്പാൻ vs സെനഗൽ – വോൾഗോഗ്രാഡ് അരീന (വോൾഗോഗ്രാഡ്)

06/28 – 11am – സെനഗൽ vs കൊളംബിയ – സമര അരീന (സമര)

Roberto Morris

ആധുനിക ജീവിതത്തിന്റെ സങ്കീർണ്ണതകൾ നാവിഗേറ്റ് ചെയ്യാൻ പുരുഷന്മാരെ സഹായിക്കുന്നതിൽ അഭിനിവേശമുള്ള ഒരു എഴുത്തുകാരനും ഗവേഷകനും ഉത്സാഹിയായ യാത്രികനുമാണ് റോബർട്ടോ മോറിസ്. മോഡേൺ മാൻസ് ഹാൻഡ്‌ബുക്ക് ബ്ലോഗിന്റെ രചയിതാവ് എന്ന നിലയിൽ, ഫിറ്റ്‌നസ്, ഫിനാൻസ് മുതൽ ബന്ധങ്ങളും വ്യക്തിഗത വികസനവും വരെയുള്ള എല്ലാ കാര്യങ്ങളിലും പ്രവർത്തനക്ഷമമായ ഉപദേശം നൽകുന്നതിന് തന്റെ വിപുലമായ വ്യക്തിഗത അനുഭവത്തിൽ നിന്നും ഗവേഷണത്തിൽ നിന്നും അദ്ദേഹം വരച്ചു. മനഃശാസ്ത്രത്തിലും സംരംഭകത്വത്തിലും പശ്ചാത്തലമുള്ള റോബർട്ടോ തന്റെ എഴുത്തിന് ഒരു സവിശേഷ വീക്ഷണം നൽകുന്നു, പ്രായോഗികവും ഗവേഷണ-അധിഷ്ഠിതവുമായ ഉൾക്കാഴ്ചകളും തന്ത്രങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ സമീപിക്കാവുന്ന രചനാ ശൈലിയും ആപേക്ഷികമായ ഉപകഥകളും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ബ്ലോഗിനെ എല്ലാ മേഖലകളിലും അവരുടെ ജീവിതം നവീകരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന പുരുഷന്മാർക്ക് ഒരു ഗോ-ടു റിസോഴ്സ് ആക്കുന്നു. അദ്ദേഹം എഴുതാത്തപ്പോൾ, റോബർട്ടോ പുതിയ രാജ്യങ്ങൾ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുന്നതോ ജിമ്മിൽ കയറുന്നതോ കുടുംബവുമായും സുഹൃത്തുക്കളുമായും സമയം ആസ്വദിക്കുന്നതും കാണാം.